SFT6400A 4*GE Ingizo PAL B/G NTSC 64 katika 1 IP kwa Analogi Modulator
Nambari ya Mfano:  SFT6400A
Chapa:Laini
MOQ:1
gou  Saidia BISS Kuondoa Msongamano
gou  Usaidizi wa OSD (Nembo na Manukuu) Uingizaji
Maelezo ya Bidhaa
Vigezo vya Kiufundi
Vipengele Muhimu
Programu ya Usimamizi
Pakua
01
Maelezo ya Bidhaa
1. UTANGULIZI
2. VIPENGELE
-2U chassis, msongamano mkubwa ili kuokoa gharama ya usafirishaji
-Usaidizi wa uingizaji wa OSD (Nembo na Maelezo) kwa kila chaneli, uendeshaji rahisi
-Usaidizi wa CC/Manukuu/Teletext
-Saidia Kuondoa BISS (Inatengenezwa)
-Usaidizi wa urekebishaji wa taarifa za programu, uteuzi wa sauti nyingi
-4 milango ya GE (upeo wa ingizo la IP 64 kupitia MPTS/SPTS), Upeo wa 840Mbps kwa kila ingizo la GE
-64 matokeo ya wabebaji wasio karibu au walio karibu, kila wabebaji 32 ndani ya 400MHz
-Usaidizi wa Usimamizi wa Mtandao unaotegemea Wavuti
SFT6400A 4*GE Ingizo 64 katika 1 IP hadi Analogi Moduli
Mtiririko UDP, UDP / RTP, pakiti 1-7 (SPTS/MPTS)
Itifaki ya Usafiri UDP/RTP, unicast na multicast, IGMP V2/V3
Urefu wa Pakiti Baiti 188/204
Sauti MPEG-1/2 Tabaka 1/2, (HE-)AAC, AC3
Data CC, Teletext, Manukuu, DVB Subtitles
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Uwiano wa Kipengele 4:3
UbadilishajiVigezo Idadi ya njia Hadi vibebaji 64 visivyo karibu au vilivyo karibu
Viunganishi 75Ω, F-jack
Masafa ya masafa 43.25 – 951.252MHz
Kipimo data cha matokeo 400MHz (kila moja ya wabebaji 32)
Kiwango cha matokeo -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Hasara ya kurudi ≥ 14dB
Umbali wa masafa bandia. ≥ 60dB
Usahihi wa mtoa huduma aliyebaki 1%
Kiwango cha TV PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Uwiano wa ishara ya video kwa kelele ≥ 60dB
Kiolesura cha Mtandao Usimamizi Ethaneti 1 x 100 ya Base-T (RJ 45)
Data Ethaneti 4 x 1000 ya Base-T (RJ 45)
Wengine Matokeo ya ubora wa picha 480i/576i
OSD Nembo: JPG, BMP, PNG
Maelezo: inasaidia lugha nyingi, mwelekeo wa kusogeza na kasi iliyobinafsishwa
Marekebisho ya kiasi cha matokeo 0 – 100%
Jumla Kuondolewa 483mm×330mm×88mm (Upana wa U ...
Halijoto 0~45℃ (uendeshaji), -20~80℃ (hifadhi)
Ugavi wa Umeme AC100V±10%, 50/60Hzau AC 220V±10%,50/60Hz