Nambari ya Mfano:SWR-1200L2
Chapa:Laini
MOQ:1
gou  Swichi ya Muda ya FWiFi
gouWiFi ya Wageni na Udhibiti wa Wazazi
gouCPU ya msingi mbili, CPU ya Waya Mbili
Maelezo ya Bidhaa
Vigezo vya Kiufundi
Programu ya Mtandao
Usimamizi
Pakua
01
Maelezo ya Bidhaa
2.4G + 5G
CPU yenye viini viwili
Antena 4* Zilizopanuliwa
MU-MIMO
Ipv6
Chipset MT7628DAN+MT7613BEN Viwango Visivyotumia Waya IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
Kumbukumbu/Uhifadhi MB 64/MB 8 IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
Milango ya LAN ya Kiolesura 2×10/100Mbps Kasi Isiyotumia Waya 300Mbps(2.4GHz)
Lango la WAN la Kiolesura 1×10/100Mbps 867Mbps(5GHz)
Ugavi wa Nishati ya Nje 12VDC/1.5A Masafa ya WiFi 2.4-2.5GHz;5.15-5.25GHz
Upana x Urefu x Upana 180×130×26mm Hali Zisizotumia Waya
Kipanga njia kisichotumia waya; WISP; AP
Uthibitishaji CE, RoHS Antena 2×2.4GHz
Kitufe WPS/Upya 2×5GHz